game da mu1 (1)

Kayayyaki

DG Sunmo Babban ingancin 6LR61 9V Batir Alkaline

Takaitaccen Bayani:

Batirin 9-volt, ƙarfin baturi ne na kowa.Ana kera batura masu girma dabam da iya aiki;girman gama gari ana kiransa PP3, wanda aka gabatar don rediyon transistor na farko.PP3 yana da siffa mai siffar prism mai rectangular tare da gefuna masu zagaye da mai haɗin tartsatsin wuta a sama.Ana yawan amfani da wannan nau'in don aikace-aikace da yawa ciki har da amfanin gida kamar hayaki da gano gas, agogo, da kayan wasan yara.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa

9V Alkaline 6LR61 Baturi (4)
9V Alkaline 6LR61 Baturi (2)

Iyakar

Wannan ƙayyadaddun yana ba da buƙatun fasaha na baturin manganese dioxide alkaline (6LR61).Abubuwan buƙatu da girman yakamata su gamsar ko sama da GB/T8897.1 da GB/T8897.2 idan babu wasu buƙatun dalla-dalla.

1.1 Matsayin Magana

GB/T8897.1 (IEC60086-1, MOD) (Batir na Farko Kashi na 1: Gabaɗaya)

GB/T8897.2 (IEC60086-2, MOD) (Batir na Farko Part2: Girma da Buƙatun Fasaha)

GB8897.5 (IEC 60086-5, MOD) (Batir na Farko Kashi na 5: Amincewar batura tare da ruwa mai ruwa)

1.2 Matsayin Kare Muhalli

Baturin ya dace da ma'aunin baturi na EU 2006/66/EC.

Tsarin sinadarai, Voltage da Zayyanawa

Tsarin sinadarai: Zn-MnO2(KOH), ba tare da Hg&Cr

Ƙarfin Wutar Lantarki: 9.0V

Nadi: IEC: 6LR61 Sunmol: 6LR61

Girman Baturi

Baturi ya dace da ma'aunin hoto

3.1 Kayan aikin dubawa

Yin amfani da calipers vernier wanda madaidaicin ya kai 0.02mm.don gujewa gajeriyar kewayawa, yakamata a liƙa akan kayan rufewa ɗaya a ƙarshen vernier calipers.

3.2 Hanyar Karɓa

Yin amfani da shirin samfurin GB2828.1-2003, samfurin S-3 na musamman, ƙayyadaddun ingancin yarda: AQL=1.0

9V Alkaline 6LR61 Baturi (5)

Siffofin Samfur

Nauyi da ƙarfin fitarwa

Nauyin baturi game da: 42g

Ikon fitarwa: 500mAh (Loading180Ω, 24h / day, 20 ± 2 ℃ RH60± 15%, Ƙarshen-ƙarshen Voltage4.8V)

Buɗe wutar lantarki

Aikin

Buɗe Wutar Lantarki (V)

Samfuran Wutar Lantarki

A cikin watanni 2

Sabuwar baturi

9.48 zuwa 9.9

GB2828.1-2003 Samfura ɗaya, Samfuran S-4 na musamman, AQL=1.0

Ajiye watanni 12 a cikin zafin jiki

9.36 zuwa 9.9

Bukatun Fasaha

Ikon fitarwa

Zazzagewa: 20± 2 ℃

Sharadi

GB/T8897.2-2008

Abubuwan bukatu

Matsakaicin Matsakaicin Lokacin Fitowa

Loda

Hanya Mai Sauri

Ƙarshen Wutar Wuta

 

Sabbin baturi wata 2

Baturin ajiya na watanni 12

620Ω

2 h/d

5.4 V

33h ku

40h ku

36h ku

270Ω

1 h/d

5.4 V

12h ku

20h ku

18h ku

180Ω

24h/d

4.8 V

/

800 min

720 min

Yarda da mafi ƙarancin lokacin fitarwa

1. Gwajin batura 9 na kowace hanyar fitarwa

2. Sakamakon matsakaicin lokacin fitarwa daga kowane ma'aunin fitarwa zai zama daidai ko fiye da matsakaicin matsakaicin lokacin da ake buƙata;babu fiye da baturi ɗaya yana da aikin sabis ƙasa da 80% na ƙayyadaddun buƙatu

3. Sakamakon matsakaicin lokacin fitarwa daga kowane ma'auni na fitarwa zai zama daidai ko fiye da matsakaicin matsakaicin lokacin da ake buƙata, idan baturi ɗaya yana da fitarwar sabis ƙasa da 80% na ƙayyadaddun buƙatun sannan ɗauki wani guda 9 don sake gwadawa.Wannan adadin batura sun cancanci idan sakamakon ya cika tanadin NO.2.Idan bai cancanta ba to ba zai sake gwadawa ba.

Marufi da Alama

Anti-leakage ikon

Sharadi

Abubuwan bukatu

Cancanta

Daidaitawa

Yanayin muhalli

Resistance Load (Ω)

Yanayin fitarwa

Ƙarshen wutar lantarki (V)

Zazzabi na 20± 2 ℃, 60± 15% RH

620

2 h/d

3.6

Babu yabo ta duban gani

N=9

Ac=0

Re=1

270

1 h/d

180

24h/d

Bukatun Tsaro

Aikin

Sharadi

Abubuwan bukatu

Ma'auni mai cancanta

Gajeren kewayawa na waje

Yin amfani da waya don haɗa sandar inganci da mara kyau a cikin 20 ± 2 ℃ na 24h.

Babu Fashewa

N=5

Ac=0

Re=1

Tsanaki

Alamu

Alamu masu zuwa suna jikin baturin

1. Samfura: 6LR61

2. Mai ƙira da alama: Sunmol ®

3. Sandunan baturi: "+"da"-"

4. Ranar ƙarewa ko kwanan wata masana'anta

5. Gargadi.

Tsanaki don amfani

1. Ba za a iya cajin wannan baturi ba, yayyo da fashewa na iya faruwa lokacin caji.

2. Tabbatar cewa baturin yana cikin madaidaicin matsayi kamar + da -.

3. An haramta yin gajeriyar kewayawa, dumama, zubar da wuta ko harhada baturi.

4. Ba za a iya tilasta fitar da baturi ba, wanda ke haifar da yawan iskar gas kuma yana iya haifar da kumbura, yayyowa da yanke hula.

5. Sabbin batura da waɗanda aka yi amfani da su ba za a iya amfani da su a lokaci guda ba.Ana ba da shawarar yin amfani da alamar iri ɗaya yayin maye gurbin batura.

6. Ya kamata a fitar da baturin daga na'urar wanda ba za a dade da amfani da shi ba.

7. Ya kamata a fitar da batirin da ya ƙare daga na'urar.

8. An haramta batir ɗin walda ko zai haifar da lalacewa.

9. Ya kamata a adana batura daga yara, idan sun haɗiye, tuntuɓi likita nan da nan.

Ka'idojin Magana

Lanƙwan cire caji mara kyau

Yanayin fitarwa: 20 ℃ ± 2 ℃, RH60 ± 15%

Adana da Karewa

1. Ya kamata a saka batura a cikin sanyi, bushe kuma tare da wurare masu gudana

2. Kada a fallasa baturan a cikin hasken rana ko a wuraren damina.

3. Kada ku haɗa batura waɗanda ba tare da lakabi ba

4. Adana a cikin 20 ℃ ± 2 ℃, 60 ± 15% RH yanayin.Lokacin ajiya shine shekaru 3.

Lanƙwan fitarwa

Lanƙwan cire caji mara kyau

Yanayin fitarwa: 20 ℃ ± 2 ℃, RH60 ± 15%

Tare da ci gaban fasahar samfur, sigogi na fasaha, ƙayyadaddun bayanai kuma za a sabunta su, pls a tuntuɓi Anyida don ƙarin bayani.

Amfani

  1. 1.Customized kowane irin katin fakitin,Factory farashin da kyau kwarai sadarwa basira
  2. 2.Alhaki bayan-tallace-tallace manufofin
  3. 3.Selling a cikin kasashe da yankuna fiye da 30
  4. 4.Ku sami tashar jigilar kaya tsayayye

 

FAQ

Q1.Menene sharuɗɗan tattarawa?

A: Gabaɗaya, muna ɗaukar batir ɗin mu a cikin kwali .Idan kuna da haƙƙin mallaka na rajista, za mu iya tattara kayan a cikin kwalaye masu alama bayan samun wasiƙun izini.

 

Q2: Ta yaya kuke sa kasuwancin mu na dogon lokaci da kyakkyawar dangantaka?

2. Muna girmama kowane abokin ciniki a matsayin abokinmu kuma muna yin kasuwanci da gaske kuma muna yin abota da su, ko da daga ina suka fito.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana